ForumPrivate
Chào mừng tới diễn đàn VNP
Hãy đăng kí thành viên để sử dụng tối ưu forum ....
Nếu đã có tài khoản xin bạn vui lòng đăng nhập ....
ForumPrivate
Chào mừng tới diễn đàn VNP
Hãy đăng kí thành viên để sử dụng tối ưu forum ....
Nếu đã có tài khoản xin bạn vui lòng đăng nhập ....
Bây giờ là:

Diễn Đàn

Tìm
Từ khóa hot:
Chính Thức Aplates Test Thử SV Công Thành Chiến Ngay Hôm Nay Trước Khi OpenKhai Mở Cụm Máy Chủ Công Thành Chiến Ngay Hôm Nay Chiến Ngay Kẻo LỡKIẾM THẾ Giáng Long - Open 10h chủ nhật ngày 5/04/15 – up tương sinh tương khắcNhất kiếm mới ra 29/3/2015 !!!!!!!!!!!!!!THIÊN LONG SINH VIÊN (CS)Open: 7h30 tối thứ tư 1/4/15 - Test Game 7h30 tối CN ngày 29/3/15 – Chuyển sinh 2 cấp CỬU LONG - 9d.2gvn.net Open hồi 7h30 tối thứ 7 ngày 28/3/15 Up QUYẾT LÂU LAN VÀ BẮC HẢITHIÊN LONG 2 GVN.NET(CC)–Open 2 giờ chiều thứ 7 ngày 28/3/15 bản mới nhất!KIẾM THẾ KHÓA học 2K4- OPENBETA 10h CN ngày 29/03/2015 CS level 170 Miễn Phí 100%THIÊN LONG 2 GVN.NET( Game CC)– Test game 7h30 tối thứ 4 ngày 25/3/15 bản mới nhất!THIÊN LONG ĐẠI VIỆT(chuyển sinh)Open game: 10h00 sáng CN 5-22/3/2015 – uy tín KIẾM THẾ 2GVN - CS nhận set Phượng Hoàng - OPENBETA 10h sáng CN ngày 22/03/2015 9D(Cửu long) 9d.2GVN.net Test hồi 19h30 tối 6 ngày 20/3/2015 game 9D Bản chuẩnTHIÊN LONG ĐẠI VIỆT(chuyển sinh)Test game: 7h30 tối thứ 5-19/3/2015-Reset data(game 5 năm) Lục Mạch Thần Kiếm ( China )http://kissgame.logu2.com/volam-vietnam Server Được Đánh Giá Hot Nhất 2014 Open Hôm NayForum đóng cửa tạm thờigunny lậu 2.3!!http://kissgame.logu2.com/gunny happy

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Mon 26 Dec - 13:07
Khách vi
Tước hiệuKhách viếng thăm

.†.Cấp Bậc.†.

Cấp Bậc

Linh Thú

.†.Linh Thú.†.

Khách viếng thăm

Up...

Up...

Anh gặp em lần đầu tiên trong ngày khai giảng. Em đứng đó vui cười với đám bạn, mải mê làm đổ cốc coca lên váy trắng. Ngượng ngùng anh đưa em áo khoác che vết loang. Giây phút ấy em mãi không quên anh.
Bốn năm học đại học, em muốn giúp anh nhiều lắm, muốn cuộc sống anh đỡ vất vả vì phải vừa học vừa làm. Đưa tiền anh đâu có nhận, anh nói anh khô
ng làm được cho em thì thôi…
Tốt nghiệp, đáng lẽ chia tay, chỉ là tình yêu thời đại học thôi mà. Nhưng em đã quyết định theo anh. Gia đình em phản đối quyết liệt, nhưng em vẫn chọn cho mình người đàn ông của cả cuộc đời
Nên vợ nên chồng, về quê sống trong căn nhà tồi tàn của anh. Rồi em mang thai, nhiều khi trái gió trở trời người đau ê ẩm. Anh thương em, đông cũng như hè đi làm kiếm thêm tiền nuôi vợ
Thế rồi trong một tai nạn xe, anh liệt đôi chân. Nằm một chỗ ở nhà, tất cả mọi việc đều trông cậy vào em. Bố mẹ em thương đến đón em về nhưng em từ chối. Chữa bệnh cho anh em bán hết mọi thứ trong nhà, cuối cùng cũng hết. Bố mẹ em thấy con khổ lại cho tiền.
Cứ thế cuộc sống nghèo ở một vùng quê, em làm giáo viên, anh nằm nhà viết sách. Em đã trút bỏ hình ảnh lá ngọc cành vàng năm nào để trở thành người vợ đảm đang. Đi chợ mặc cả, quần áo bình thường, cân đo đong đếm còn tốt hơn những người phụ nữ khác
Bác sĩ bảo chồng bà không còn đi được nữa, nhưng em không tin, hàng ngày vẫn bóp chân cho anh , hi vọng một phép màu sẽ đến. Ngày ấy em nghe có một bác sĩ châm cứu giỏi. Em đèo xe 50km đưa anh đi châm cứu hai ngày một lần không kể ngày nắng ngày mưa ngày lạnh ngày nóng
Anh nhìn em khóc: Nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em nữa, em quá khổ vì anh
Một năm sau phép màu đến thật, chân anh hồi phục cũng là lúc anh nhận được giải thưởng quốc tế từ những cuốn sách anh viết. Không ai nghĩ sẽ có ngày hôm nay
Rồi họ mời sang Pháp thuyết trình ba năm, anh do dự, em nói: phải đi, cơ hội không đến hai lần.
Nhìn lại quãng đời, em đâu còn trẻ đẹp như xưa…Chồng, con, vất vả, thân hình gầy gò ốm yếu. Pháp là đất nước của tình yêu, nhiều người nói anh đi sẽ không trở lại. Em chỉ mỉm cười đáp lại: em và anh đã trải qua bao nhiêu sóng gió, vì một việc thế này em ko sợ mất anh.
Ba năm sau anh về, không báo trước, muốn dành cho em một sự bất ngờ. Nhưng vừa xuống xe anh đã thấy em đứng đó. Anh hỏi sao biết anh về mà ra đón, em trả lời: Em chờ ở đây mỗi ngày, chỉ cần là xe từ sân bay về là em không bỏ qua chuyến nào.
Anh chỉ khóc mà nói: nếu còn có kiếp sau, anh sẽ không bao giờ yêu em, tình yêu của em làm anh đau lắm đau lắm, tình yêu của em quá nhiều khổ đau…
Em đáp trả lời anh: tình yêu luôn luôn là khổ đau cay đắng. Tình yêu như một bông hoa sen, hoa sen đẹp nhưng nó có cái nhụy sen, hạt sen rất đắng.
Nếu còn có kiếp sau, em sẽ vẫn muốn được yêu anh.

Ai thấy hay thì thanks dùm phát nha Very Happy

Mon 26 Dec - 13:09
Admin
Admin
Admin
Tước hiệuAdministrators
.†.Nhân Vật.†.
Tiền Mặt Tiền Mặt : 20000
Xu Xu : 5000
Nhân Vật Đại Diện : Nếu có kiếp sau thì anh hứa sẽ không bao giờ yêu em 08 Trạng thái : Căng thẳng Tổng số bài gửi : 191
Việt Nam Đồng : 2147483647
Ngôi Sao Ngôi Sao : 25000
Chong Chóng Chong Chóng : 25000
Huân chương Huân chương : 2000
Tạo : 12/12/2011
Đến từ Đến từ : Trai gjam

Thú cưng của tôi
Thú nuôi: moi mua ve
Hình thú nuôi:

.†.Cấp Bậc.†.

Cấp Bậc
Tiền Mặt Tiền Mặt : 20000
Xu Xu : 5000
Nhân Vật Đại Diện : Nếu có kiếp sau thì anh hứa sẽ không bao giờ yêu em 08 Trạng thái : Căng thẳng Tổng số bài gửi : 191
Việt Nam Đồng : 2147483647
Ngôi Sao Ngôi Sao : 25000
Chong Chóng Chong Chóng : 25000
Huân chương Huân chương : 2000
Tạo : 12/12/2011
Đến từ Đến từ : Trai gjam

Thú cưng của tôi
Thú nuôi: moi mua ve
Hình thú nuôi:

Linh Thú

.†.Linh Thú.†.

Administrators

Up...

Up...

:S :TK :3 Bài gì mà vừa dài vừa ghê thế 111

Mon 26 Dec - 13:22
Khách vi

.†.Cấp Bậc.†.

Cấp Bậc

Linh Thú

.†.Linh Thú.†.

Khách viếng thăm

Up...

Up...

Đọc đi mới hiểu hết đc ý nghĩa cũa nó

Mon 26 Dec - 18:01
dragon123
dragon123
dragon123
Tước hiệuVip Members
.†.Nhân Vật.†.
Tiền Mặt Tiền Mặt : 0
Xu Xu : 0
Zodiac : Pisces

ZodiacCat

Việt Nam Đồng : 1168
Ngôi Sao Ngôi Sao : 2100
Chong Chóng Chong Chóng : 10
Huân chương Huân chương : 0
Tạo : 17/12/2011
Đến từ Đến từ : Ha Noi

Thú cưng của tôi
Thú nuôi: heoCon
Hình thú nuôi:

.†.Cấp Bậc.†.

Cấp Bậc
Tiền Mặt Tiền Mặt : 0
Xu Xu : 0
Zodiac : Pisces

ZodiacCat

Việt Nam Đồng : 1168
Ngôi Sao Ngôi Sao : 2100
Chong Chóng Chong Chóng : 10
Huân chương Huân chương : 0
Tạo : 17/12/2011
Đến từ Đến từ : Ha Noi

Thú cưng của tôi
Thú nuôi: heoCon
Hình thú nuôi:

Linh Thú

.†.Linh Thú.†.

Vip Members

Up...

Up...

Dài Dòng Thế àk

Mon 26 Dec - 18:20
[BQT]-Ben
[BQT]-Ben
[BQT]-Ben
Tước hiệuSupPerMan
.†.Nhân Vật.†.
Tiền Mặt Tiền Mặt : 100
Xu Xu : 1
Nhân Vật Đại Diện : Nếu có kiếp sau thì anh hứa sẽ không bao giờ yêu em 03 Trạng thái : Tha cho em ... Tổng số bài gửi : 234
Việt Nam Đồng : 1473
Ngôi Sao Ngôi Sao : 1
Chong Chóng Chong Chóng : 1
Huân chương Huân chương : 1
Tạo : 16/12/2011

Thú cưng của tôi
Thú nuôi: Gấu thiên thần / Khủng Long
Hình thú nuôi:

.†.Cấp Bậc.†.

Cấp Bậc
Tiền Mặt Tiền Mặt : 100
Xu Xu : 1
Nhân Vật Đại Diện : Nếu có kiếp sau thì anh hứa sẽ không bao giờ yêu em 03 Trạng thái : Tha cho em ... Tổng số bài gửi : 234
Việt Nam Đồng : 1473
Ngôi Sao Ngôi Sao : 1
Chong Chóng Chong Chóng : 1
Huân chương Huân chương : 1
Tạo : 16/12/2011

Thú cưng của tôi
Thú nuôi: Gấu thiên thần / Khủng Long
Hình thú nuôi:

Linh Thú

.†.Linh Thú.†.

SupPerMan

Up...

Up...

Cái này ko hay = cái kia, chủ pic kiếm cái nào dài dài ý nghĩa hơn chút nữa nha sssssaaa

Mon 26 Dec - 19:59
Khách vi

.†.Cấp Bậc.†.

Cấp Bậc

Linh Thú

.†.Linh Thú.†.

Khách viếng thăm

Up...

Up...

ừ để kiếm cái kia cho ông đọc lòi con mắt ra luôn

Sponsored content